Category - Nyimbo Mpya

Karibu kwenye ukurasa wa Nyimbo Mpya ndani ya Zilizovuma, chanzo chako mkuu cha kupakua na kusikiliza nyimbo zote mpya zilizotoka leo nchini Tanzania na barani Afrika.

Pakua Nyimbo Mpya za Audio MP3 na HD Video

Kwenye kipengele hiki cha Nyimbo Mpya, tunakuletea mfululizo wa nyimbo zote mpya za muziki wa Bongo Flava, Singeli, Amapiano, Afrobeat, na Hip Hop. Unapata fursa ya kupakua kwa haraka faili za Audio MP3 katika ubora wa hali ya juu na kutazama video mpya kutoka kwa wasanii unaowapenda.

Mkusanyiko wa Audio Mpya, Album na EP za Leo

Hapa utapata pia ma-album yote mapya, EP zilizotoka hivi karibuni, pamoja na ngoma kali za kushirikiana (collabo) zinazotamba kwenye chati za muziki. Tunafanya update za papo hapo kila wimbo mpya unapotoka ili kuhakikisha hupitwi na burudani yoyote.

Sikiliza na Download Nyimbo Mpya za Bongo Flava Bure

Tafuta na pakua nyimbo mpya kutoka kwa wasanii wakubwa kama Diamond Platnumz, Alikiba, Harmonize, Rayvanny, Marioo, Mbosso, Nandy, Zuchu, na wengine wengi. Vinjari orodha ya nyimbo hapa chini kisha bonyeza wimbo wowote kupakua au kusikiliza moja kwa moja.