Nyimbo Mpya Wiki Hii

Diamond Platnumz Biography
Nasibu Abdul Juma Issack, anayejulikana zaidi kama Diamond Platnumz (au Simba), ni mmoja wa wasanii wakubwa na wenye ushawishi mkubwa zaidi wa muziki wa Bongo Flava na Afro-pop barani Afrika. Yeye pia ni Mkurugenzi Mkuu na Mwanzilishi wa lebo maarufu ya muziki ya WCB Wasafi inayowasimamia wasanii kama Mbosso na D Voice.
Early Life and Background
Diamond Platnumz alizaliwa tarehe 2 Oktoba 1989 katika hospitali ya Amana, Ilala, Dar es Salaam, na kukulia katika mtaa wa Tandale. Alipitia maisha ya dhiki akiwa na mama yake mzazi (Bi Sandra), jambo lililomfanya apambane kwa juhudi kubwa kupitia kipaji chake cha muziki ili kubadilisha maisha ya familia yake.
Music Career and Breakthrough
Alianza safari yake yake ya muziki mwaka 2006, lakini mafanikio yake makubwa yalianza mwaka 2009 kupitia kibao chake kilichotamba sana cha “Kamwambie”. Tangu wakati huo, Diamond ameweka rekodi mbalimbali za kutazamwa mara nyingi zaidi kwenye mtandao wa YouTube barani Afrika na kushinda tuzo kibao za kimataifa kama MTV Europe Music Awards (EMA), Soundcity MVP, na KORA Awards. Pia amekuwa akifanya kolabo na wasanii mbalimbali kama Harmonize na Alikiba.
Songs, EP & Albums
Pakua na sikiliza nyimbo zake zote mpya za Audio Mpya za Bongo Flava, video, pamoja na Album na EP zake zote hapa chini. Pia unaweza kupakua ngoma zake za hivi karibuni kama
Diamond Platnumz Biography
Nasibu Abdul Juma Issack, anayejulikana zaidi kama Diamond Platnumz (au Simba), ni mmoja wa wasanii wakubwa na wenye ushawishi mkubwa zaidi wa muziki wa Bongo Flava na Afro-pop barani Afrika. Yeye pia ni Mkurugenzi Mkuu na Mwanzilishi wa lebo maarufu ya muziki ya WCB Wasafi inayowasimamia wasanii kama Mbosso na D Voice.
Early Life and Background
Diamond Platnumz alizaliwa tarehe 2 Oktoba 1989 katika hospitali ya Amana, Ilala, Dar es Salaam, na kukulia katika mtaa wa Tandale. Alipitia maisha ya dhiki akiwa na mama yake mzazi (Bi Sandra), jambo lililomfanya apambane kwa juhudi kubwa kupitia kipaji chake cha muziki ili kubadilisha maisha ya familia yake.
Music Career and Breakthrough
Alianza safari yake yake ya muziki mwaka 2006, lakini mafanikio yake makubwa yalianza mwaka 2009 kupitia kibao chake kilichotamba sana cha “Kamwambie”. Tangu wakati huo, Diamond ameweka rekodi mbalimbali za kutazamwa mara nyingi zaidi kwenye mtandao wa YouTube barani Afrika na kushinda tuzo kibao za kimataifa kama MTV Europe Music Awards (EMA), Soundcity MVP, na KORA Awards. Pia amekuwa akifanya kolabo na wasanii mbalimbali kama Harmonize na Alikiba.
Songs, EP & Albums
Pakua na sikiliza nyimbo zake zote mpya za Audio Mpya za Bongo Flava, video, pamoja na Album na EP zake zote hapa chini. Pia unaweza kupakua ngoma zake za hivi karibuni kama Diamond Platnumz – Mtoto au kutazama orodha yote ya Nyimbo Mpya zilizotoka wiki hii.
Diamond Platnumz – Mtoto Kasimama
au kutazama orodha yote ya Nyimbo Mpya zilizotoka wiki hii.