Nyimbo Mpya Wiki Hii

Harmonize Biography

Rajab Abdul Kahali, anayejulikana zaidi kwa jina la kisanaa la Harmonize (au Konde Boy / Teacher), ni mmoja wa wasanii wakubwa na wenye mafanikio makubwa zaidi wa muziki wa Bongo Flava na Afro-pop nchini Tanzania na barani Afrika. Yeye ndiye Mwanzilishi na Mkurugenzi Mkuu wa lebo ya muziki ya Konde Music Worldwide.

Early Life and Background

Harmonize alizaliwa tarehe 15 Machi 1990 katika Mkoa wa Mtwara, Wilaya ya Chitoholi, na baadaye kuhamia Dar es Salaam kufuatilia ndoto zake za muziki. Kabla ya kupata mafanikio, alipitia changamoto nyingi za kimaisha ikiwemo kuuza bidhaa ndogondogo mtaani ili kujikimu na kupata pesa za kurekodi nyimbo.

Music Career and Breakthrough

Kipaji chake kiligunduliwa na lebo ya WCB Wasafi ambapo alikuwa msanii wa kwanza kusainiwa chini ya lebo hiyo mwaka 2015. Alipata mafanikio makubwa papo hapo kupitia wimbo wake wa kwanza wa “Aiyola”, uliomfanya ashinde tuzo mbalimbali na kujenga jina kubwa. Mwaka 2019, alijiondoa WCB na kuanzisha lebo yake ya Konde Music Worldwide na kuendelea kutoa majina makubwa ya albamu kama Afro East, High School, na Made For Us.

Songs, EP & Albums

Pakua na sikiliza nyimbo zake zote mpya za Bongo Flava, audio MP3, video, pamoja na Album na EP zake zote hapa chini.