Category - Singeli Mpya

Karibu kwenye ukurasa wa Singeli Mpya ndani ya Zilizovuma, maktaba namba moja ya kupakua na kusikiliza nyimbo zote mpya za muziki wa Singeli nchini Tanzania na Afrika Mashariki.
Pakua ngoma kali za hivi karibuni kutoka kwa D Voice, ikiwemo kolabo yake na Jay Melody kwenye Banana MP3 Download, kazi mpya za Harmonize, au usikilize wimbo mpya wa Mbosso – Buku Jero.

Kwenye kipengele hiki cha Singeli Mpya, tunakuletea mkusanyiko wa nyimbo zote zilizotoka hivi karibuni (Latest Singeli Audio MP3 & Instrumental Beats) kutoka Mwananyamala, Tandale, na kitaa vyote. Unapata fursa ya kupakua kwa kasi ya juu na kusikiliza nyimbo za wasanii wakubwa na ma-producer wanaotamba kwenye vionjo vya Singeli.

Singeli za Kasi, Vigodoro, na Collabo Zote Mpya

Mbali na Single mpya za kila siku, hapa utapata pia ma-album, EP za Singeli, Mdundiko, Vigodoro, pamoja na Collabo za Singeli na Bongo Flava. Tunaweka sasisho za haraka ili kuhakikisha hupitwi na ngoma yoyote mpya inayotamba mtaani au kwenye mitandao ya kijamii.

Sikiliza na Download Singeli Mpya Bure

Pakua nyimbo za wasanii wakubwa wa Singeli kama Meja Kunta, D Voice, Dulla Makabila, Msaga Sumu, Sholo Mwamba, Balaa MC, Mzee wa Bwax, Dogo Paten na wengine wengi. Vinjari orodha ya nyimbo zote hapa chini kisha bonyeza wimbo wowote kupakua au kusikiliza moja kwa moja kwenye simu yako.