​Marioo Nyimbo Mpya 2026 MP3 Download - Zilizovuma Mpya

Nyimbo Mpya Wiki Hii

Marioo Biography

Omary Mwanga, anayejulikana zaidi kwa jina la kisanaa la Marioo (au Bad Boy Marioo), ni mmoja wa wasanii wakubwa, watunzi mashuhuri, na waimbaji wenye mafanikio makubwa zaidi wa muziki wa Bongo Flava, Afro-pop, na Amapiano nchini Tanzania na barani Afrika. Yeye ndiye Mkurugenzi Mkuu na Mwanzilishi wa lebo ya muziki ya Bad Nation.

Early Life and Background

Marioo alizaliwa tarehe 15 Desemba 1995 jijini Dar es Salaam na kukulia mkoani Pwani na Bahi, Dodoma. Kabla ya kupata umaarufu kama mwimbaji, alianzia safari yake kama fundi mekanika wa magari huku akiandika nyimbo kwa ajili ya wasanii wengine wakubwa nchini Tanzania.

Music Career and Breakthrough

Alianza kupata jina kwenye tasnia kama mtunzi wa nyimbo (songwriter) kabla ya kuachia wimbo wake wa kwanza uliomtoa kimuziki wa “Dar Kugumu” mwaka 2018. Tangu wakati huo, Marioo amekuwa akitoa hit songs mfululizo kama Inatosha, Chupaki, Mi Amor, na Mama Amina. Mwaka 2022, aliachia albamu yake ya kwanza iliyopata mafanikio makubwa ya The Kid You Know. Pia amefanya kolabo maarufu na wasanii wakubwa kama Diamond Platnumz, Rayvanny, na Harmonize.

Songs, EP & Albums

Pakua na sikiliza nyimbo zake zote mpya za Audio Mpya za Bongo Flava, MP3, video, pamoja na Album na EP zake zote hapa chini. Pia unaweza kutazama orodha yote ya Nyimbo Mpya zilizotoka wiki hii kupitia Zilizovuma.